CV WorkCV Work

Nhân Viên Kinh Doanh - Bình Dương - Tiếng Nhật N2 - Trợ Cấp Tiền Nhà, Xăng - 15 Triệu (3)

13 – 15 triệuBình Dương·Còn 4 ngàyỨng tuyển ngay →

Việc này đang có 40 tin đăng trên JobsGO

Nền tảngTiêu đề tinLương ghi trong tinHạn nộpCV Work thấy từ
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Bộ Phận Báo Giá) - Tiếng Nhật - Up To 24 Triệu24 triệu30/08/2026 (đã qua)31/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Báo Giá) - Tiếng Nhật N2/Tiếng Anh Cơ Bản - Bình Dương (100105)12 - 24 triệu29/08/2026 (đã qua)30/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Báo Giá) - Tiếng Nhật N2/Tiếng Anh Cơ Bản - Bình Dương (PN)12 - 24 triệu29/08/2026 (đã qua)30/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh - Tiếng Nhật N2 - Lương 16 Triệu Thực Nhận16 triệu23/08/2026 (đã qua)25/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh - Tiếng Nhật N2 - Lương 15 Triệu Gross15 triệu23/08/2026 (đã qua)25/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh - Không Kinh Nghiệm - Tiếng Nhật N2 - VSIP 1, Bình Dương12 - 15 triệu23/08/2026 (đã qua)25/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh - JLPT N2 - VSIP1, Bình Dương13 - 15 triệu23/08/2026 (đã qua)25/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh - Tiếng Nhật N2 - Thực Nhận 16 Triệu - Không Kinh Nghiệm (T)16 triệu22/08/2026 (đã qua)24/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Tiếng Nhật N2) - Không Kinh Nghiệm - VSIP1, Bình Dương12 - 15 triệu22/08/2026 (đã qua)24/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Kỹ Thuật) - Tiếng Anh Tốt - Bình Dương - 2 Năm Kinh Nghiệm - Lên Đến25 triệu22/08/2026 (đã qua)24/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh - Tiếng Anh Tốt - Bình Dương - 2 Năm Kinh Nghiệm - Công Ty Nhật Bản (25 triệu22/08/2026 (đã qua)24/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh - Tiếng Anh Tốt - Bình Dương - 2 Năm Kinh Nghiệm - Lên Đến 25 Triệu (25 triệu22/08/2026 (đã qua)24/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (In Ấn/Bao Bì) - Tiếng Anh Tốt - Lương Tới 25 Triệu - VSIP 2A, Bình D25 triệu22/08/2026 (đã qua)24/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh - Tiếng Nhật N2 - Bình Dương - Không Kinh Nghiệm (T)13 - 15 triệu22/08/2026 (đã qua)24/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Nhật N2) - Không Kinh Nghiệm - VSIP 1, Bình Dương12 - 15 triệu22/08/2026 (đã qua)24/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Sales) - Lương Tối Đa 25 Triệu - Tiếng Anh Giao Tiếp - Kcn Vsip 2A –25 triệu22/08/2026 (đã qua)23/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh - Tiếng Anh Tốt - Bình Dương - Lên Đến 25 Triệu (T)25 triệu21/08/2026 (đã qua)23/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh - Tiếng Anh - Vsip2 Bình Dương - Lên Đến 25 Triệu (T)25 triệu21/08/2026 (đã qua)23/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh - Tiếng Anh - Vsip2 Bình Dương (T)25 triệu21/08/2026 (đã qua)23/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh - Tiếng Anh Tốt - Bình Dương - Công Ty Nhật Bản (T)25 triệu21/08/2026 (đã qua)22/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Tiếng Anh Tốt) - Upto 25 Triệu - KCN VSIP 2A, Bình Dương25 triệu21/08/2026 (đã qua)22/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh - Tiếng Anh Tốt - Bình Dương - 2 Năm Kinh Nghiệm (T)25 triệu21/08/2026 (đã qua)22/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh - Tiếng Nhật N2 - Thực Nhận 16 Triệu - Bình Dương (T)16 triệu21/08/2026 (đã qua)22/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh - Tiếng Nhật N2 - Thực Nhận 16 Triệu16 triệu21/08/2026 (đã qua)22/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh - Không Kinh Nghiệm - Tiếng Nhật - VSIP 1, Bình Dương13 - 15 triệu21/08/2026 (đã qua)22/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Bộ Phận Báo Giá) - Tiếng Nhật N2 - Lên Đến 24 Triệu24 triệu14/08/2026 (đã qua)15/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Bộ Phận Báo Giá) - Tiếng Nhật N2 (T)12 - 24 triệu14/08/2026 (đã qua)15/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh - Không Kinh Nghiệm14 triệu13/08/2026 (đã qua)14/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh - Công Ty Nhật - Bình Dương - Lương Lên Đến 14 Triệu (T)14 triệu12/08/2026 (đã qua)13/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Bộ Phận Báo Giá) - Vsip2 - Bình Dương12 - 24 triệu24/07/2026 (đã qua)09/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Bộ Phận Báo Giá) - Tiếng Anh - Lương Tối Đa 24 Triệu24 triệu05/08/2026 (đã qua)06/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Báo Giá) - Không Kinh Nghiệm - VSIP2 Bình Dươngkhông ghi05/08/2026 (đã qua)06/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Báo Giá) - Tiếng Nhật N2 + Tiếng Anh Cơ Bản - KCN VSIP2, Bình Dương12 - 24 triệu01/08/2026 (đã qua)02/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Bộ Phận Báo Giá) - Tiếng Nhật N2 / Tiếng Anh Cơ Bản - VSIP2 Bình Dươ12 - 24 triệu01/08/2026 (đã qua)02/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh - Không Yêu Cầu Kinh Nghiệm - Tiếng Nhật N212 - 24 triệu05/07/2026 (đã qua)01/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Báo Giá) - Tiếng Nhật N2 - Lương upto 24 Triệu - Bình Dương24 triệu08/07/2026 (đã qua)01/07/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Bộ Phận Báo Giá) - Không Kinh Nghiệm - VSIP2 Bình Dươngkhông ghi29/07/2026 (đã qua)29/06/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Bộ Phận Báo Giá) - Tiếng Nhật N2 - Lương Cơ Bản Tối Đa 24 Triệu24 triệu16/07/2026 (đã qua)27/06/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh - Không Kinh Nghiệm - Tiếng Nhật N2 - VSIP 2 Bình Dươngkhông ghi24/07/2026 (đã qua)24/06/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Bộ Phận Báo Giá) - Vsip2 - Nt12 - 24 triệu24/07/2026 (đã qua)24/06/2026

Các tin ghi khác nhau về mức lương và hạn nộp — ô tô đậm.

Lịch sử tuyển vị trí này: CV Work ghi nhận tin đầu tiên ngày 24/06/2026, đến nay đã có ít nhất 40 tin đăng; lần gần nhất 31/07/2026.

Mô tả công việc

  • Công ty 100% vốn đầu tư của Nhật Bản
  • Địa chỉ: Vsip 1 - Bình Dương

- Mô tả công việc

  • Liên lạc với khách hàng, thu thập thông tin và nguyện vọng của khách hàng, báo cáo cấp trên và triển khai nội bộ.
  • Tìm kiếm khách hàng mới, gặp gỡ khách hàng
  • Thông tin đến khách hàng và phối hợp các bộ phận xúc tiến đề án trong phạm vi hoạt động VA/VE
  • Tiếp nhận và quản lý các thay đổi thiết kế
  • Quản lý việc thay đổi giá bán
  • Tiếp nhận, triển khai và quản lý các yêu cầu thử nghiệm từ khách hàng
  • Báo giá sản phẩm mới, quản lý đơn đặt hàng sản phẩm mới
  • Lập và quản lý bản kế hoạch chuẩn bị sản xuất (Kế hoạch lớn) cho sản phẩm mới
  • Quản lý doanh thu, lập báo cáo liên quan đến dự báo doanh thu và doanh thu thực tế
  • Thu thập thông tin và triển khai nội bộ. Bao gồm: xu hướng của sản phẩm hiện tại, thông tin sản phẩm mới
  • Thực hiện các công việc khác theo yêu cầu của cấp trên
  • Yêu cầu công việc
  • Nam/nữ, Tốt nghiệp Đại học trở lên
  • Tiếng Nhật N2 (chứng chỉ)
  • Ưu tiên đã có kinh nghiệm đi làm Công ty (vị trí bất kỳ)
  • Sẵn sàng đi công tác trong nước hoặc nước ngoài khi có yêu cầu
  • Quyền lợi được hưởng
  • Lương: 13– 15 triệu net (thương lượng tùy năng lực)
  • Các khoản hỗ trợ: tiền xăng, tiền nhà, tiền chuyên cần (910,000đ)
  • Được công ty đóng toàn bộ tiền BHXH, BHYT, BHTN và Thuế TNCN
  • Phụ cấp tăng ca (nếu có)
  • Du lịch công ty, khám sức khỏe định kỳ hàng năm.
Việc này hợp với ai đó bạn quen?

Nhà tuyển dụng Công Ty Cổ Phần Kết Nối Nhân Lực Worklink Việt Nam

Công Ty Cổ Phần Kết Nối Nhân Lực Worklink Việt Nam · Bình Dương

Tên pháp lý: Công Ty Cổ Phần Kết Nối Nhân Lực Worklink Việt NamNgành: Tuyển dụng / Nhân sựNơi làm việc: Hồ Chí Minh · Bình Dương · Đồng NaiTrụ sở chính: Tầng 4, Tháp CEO, HH2-1, đường Phạm Hùng, Phường Từ Liêm, TP Hà Nội Chỉ đườngMã số thuế: 0108960848

Công Ty Cổ Phần Kết Nối Nhân Lực Worklink Việt Nam là nhà tuyển dụng ngành Tuyển dụng / Nhân sự. Hiện đang tuyển 710 vị trí tại Hồ Chí Minh, Bình Dương, Đồng Nai, mức lương trung bình khoảng 16 triệu/tháng.

710việc đang tuyển
3.601tin tuyển dụng
702việc mới / 30 ngày
1nguồn tuyển dụng
~16 trlương trung bình
Kỹ năng tuyển nhiều:Tiếng NhậtTiếng AnhGiao tiếpCơ khíExcelTin học văn phòngĐiện - Điện tửTuân thủ (Compliance)
Tuyển dụng theo tỉnh/thành
Hồ Chí Minh240
Bình Dương193
Đồng Nai152
Long An61
Bà Rịa - Vũng Tàu36
Hà Nội23
Vị trí tuyển nhiều:BD075 · 5Kế Toán Trưởng · 5Nhân Viên Kinh Doanh · 5Kế Toán Nội Bộ · 4Nhân Viên Bảo Trì · 4Nhân Viên Mua Hàng · 4
Thông tin chưa đúng? Cập nhật →

Việc khác tại Công Ty Cổ Phần Kết Nối Nhân Lực Worklink Việt Nam

Worklink Việt Nam tuyển dụng — xem tất cả việc làm đang tuyển →

Xem thêm: Việc làm tại TP. Hồ Chí Minh · Việc làm ngành Kinh doanh / Sales · Việc làm Kinh doanh / Sales tại TP. Hồ Chí Minh

Xem tất cả việc làm Nhân Viên Kinh Doanh →

Kỹ năng cần có cho vị trí này

Việc làm cùng kỹ năng Phát triển kinh doanh, Tiếng Nhật

Câu hỏi thường gặp

Nhân Viên Kinh Doanh - Bình Dương - Tiếng Nhật N2 - Trợ Cấp Tiền Nhà, Xăng - 15 Triệu (3) tại Worklink Việt Nam lương bao nhiêu?
Tin tuyển dụng ghi mức lương 13 - 15 triệu.
Hạn nộp hồ sơ Nhân Viên Kinh Doanh - Bình Dương - Tiếng Nhật N2 - Trợ Cấp Tiền Nhà, Xăng - 15 Triệu (3) đến khi nào?
Hạn nộp hồ sơ là ngày 02/10/2026, còn 4 ngày.
Nhân Viên Kinh Doanh - Bình Dương - Tiếng Nhật N2 - Trợ Cấp Tiền Nhà, Xăng - 15 Triệu (3) làm việc ở đâu?
Vị trí này làm việc tại Bình Dương. Địa chỉ công ty: Tầng 4, Tháp CEO, HH2-1, đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam.
Ứng tuyển Nhân Viên Kinh Doanh - Bình Dương - Tiếng Nhật N2 - Trợ Cấp Tiền Nhà, Xăng - 15 Triệu (3) tại Worklink Việt Nam như thế nào?
Bấm nút Ứng tuyển ngay trên trang này rồi tải CV lên — không cần đăng nhập. Hồ sơ gửi thẳng tới nhà tuyển dụng, bạn nhận email theo dõi kết quả.

Việc làm Nhân Viên Kinh Doanh liên quan

  • Nhân Viên Kinh Doanh
    CÔNG TY TNHH ĐT TM VÀ DỊCH VỤ QUANG NGUYỄN
    8 – 20 triệu · Phường Tương Mai, Hà Nội
    hôm qua
  • Nhân Viên Kinh Doanh
    Hộ Kinh Doanh Mai Văn Đức
    20 – 50 triệu · Xã Mê Linh, Hà Nội
    hôm qua
  • Nhân Viên Kinh Doanh
    Công Ty TNHH Quốc Tế Vận Tải Jiayunhang
    11,7 – 21,7 triệu · Hồ Chí Minh
    hôm qua · Còn 23 ngày
  • Nhân Viên Kinh Doanh
    Công Ty TNHH Thương Mại Và Xuất Nhập Khẩu Nam Sơn
    11,7 – 21,7 triệu · Hồ Chí Minh
    hôm qua · Còn 23 ngày
  • Nhân Viên Kinh Doanh (Tiếng Anh) - Chấp Nhận Sinh Viên Mới Ra Trường
    Công ty Cổ phần Sản xuất Tóc APOGROUP
    11,7 – 21,7 triệu · Hà Nội
    Kinh DoanhGiao tiếp Tiếng AnhThương Mại Điện Tử
    hôm qua · Còn 27 ngày
  • Nhân Viên Kinh Doanh B2B
    Navigos Group
    7 – 7,5 triệu · Hồ Chí Minh
    AnalyticalCan Do AttitudeInterpersonal Skills
    hôm qua · Còn 26 ngày

Việc làm cùng ngành Kinh doanh / Sales

Nhân Viên Kinh Doanh - Bình Dương - Tiếng Nhật N2 - Trợ Cấp Tiền Nhà, Xăng - 15 Triệu (3)13 – 15 triệu · Bình Dương
Ứng tuyển ngay →