C

Hải Dương
Tuyển dụng Nhân viên Thu mua (Tiếng Nhật N3) KCN Phúc Điền, Hải Dương
~12 triệu (dự kiến)Ứng tuyển ngay →
Điểm nổi bật
- Thưởng hấp dẫn
- Đào tạo & thăng tiến
- Du lịch / team building
- Tăng lương định kỳ
Mô tả công việc
【Tóm tắt công việc】
- Thực hiện các công việc liên quan đến mua hàng
【Mô tả công việc】(chi tiết)
- Đặt hàng, follow hàng phục vụ cho hoạt động sản xuất của công ty.
- Xin báo giá, đàm phán với nhà cung cấp để có giá cạnh tranh nhất
- Tìm kiếm, đánh giá, tuyển chọn nhà cung cấp mới
- Xử lí các vấn đề phát sinh trong quá trình mua hàng
- Đàm phán hợp đồng và kí kết với nhà cung cấp
- Phát hành PO
- Xử lý sản phẩm mua về không phù hợp
- Xử lí yêu cầu thanh toán
- Làm các công việc khác theo yêu cầu từ cấp trên
【Điểm hấp dẫn công việc】
- Phát triển tiếng Nhật
- Cơ hội thăng tiến rõ ràng
Yêu cầu công việc
- Tốt nghiệp trung cấp trở lên
- Kinh nghiệm thu mua thực tế trên 1 năm trong nhà máy
- Có năng lực đàm phán giá cả
- Yêu cầu giao tiếp được bằng tiếng nhật ( chứng chỉ N3 trở lên)
- Sử dụng máy tính thành thạo (Excel/word/ppt...)
- Có kỹ năng sử dụng phần mềm khai báo hải quan.
Quyền lợi được hưởng
- Có số ngày nghỉ nhiều trong năm (nghỉ nhiều hơn các Công ty khác khoảng 10 ngày)
- Được thưởng các dịp Lễ (30/4 & 1/5, 2/9)
- Hàng năm đánh giá tăng lương và thưởng cuối năm
- Tổ chức du lịch hàng năm, tiệc cuối năm, quà sinh nhật, quà 8/3, 20/10
- Môi trường làm việc đảm bảo an toàn, vệ sinh, đảm bảo sức khỏe cho người lao động.
- Tổ chức khám sức khỏe định kỳ và tham gia các chế độ lao động, BHXH, BHYT, BHTN, hưởng tất cả các chế độ khác theo đúng quy định của Luật lao động.
Chưa có CV?Tạo CV miễn phí →
Nhà tuyển dụng Công Ty TNHH Reeracoen Việt Nam
Công Ty TNHH Reeracoen Việt Nam · Hải Dương

Tên pháp lý: Công Ty TNHH Reeracoen Việt NamNgành: IT - Phần mềmQuy mô: 10-24 nhân viênNơi làm việc: Hồ Chí Minh · Hà Nội · Đồng NaiTrụ sở chính: Cao ốc Zen Plaza, số 54-56 Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, TP Hồ Chí Minh Chỉ đườngMã số thuế: 0312981333Thành lập: 2017
Ông Kenji Naito là Giám đốc điều hành Tập đoàn của Reeracoen Group, một cơ quan tuyển dụng và nhân sự từng đoạt giải thưởng, chuyên kết nối các công ty đang tìm kiếm nhân tài với các ứng viên có năng lực cao. Làm việc trong ngành tuyển dụng hơn 16 năm trên toàn châu Á, ông Naito sở hữu nhiều kinh nghiệm cùng với chuyên môn cao trong lĩnh vực.
734việc đang tuyển
887tin tuyển dụng
670việc mới / 30 ngày
2nguồn tuyển dụng
~17 trlương trung bình
Kỹ năng tuyển nhiều:Tiếng AnhGiao tiếpTiếng NhậtTuân thủ (Compliance)Bán hàngLập kế hoạchĐiện - Điện tửCơ khí
Tuyển dụng theo tỉnh/thành
Hồ Chí Minh252
Hà Nội198
Đồng Nai83
Bình Dương80
Hải Phòng21
Long An20
Vị trí tuyển nhiều:KẾ TOÁN TRƯỞNG · 4Kỹ Sư Cơ Khí · 4NHÂN VIÊN HÀNH CHÍNH · 4NHÂN VIÊN KỸ THUẬT · 4NHÂN VIÊN HÀNH CHÍNH TỔNG VỤ · 3NHÂN VIÊN KINH DOANH · 3
Thông tin chưa đúng? Cập nhật →Việc khác tại Công Ty TNHH Reeracoen Việt Nam
- C

- C
Chuyên viên kế toán (Biết tiếng Trung / Hà Nội) (29035)hôm nay · Còn 29 ngày - C
[Phố Nối A, Hưng Yên] Trưởng nhóm Bảo trì (29040) | Không yêu cầu ngoại ngữ!hôm nay · Còn 30 ngày - C
Acounting and Tax consulting Senior Staff (Cau Giay, Hanoi) (23736)hôm nay · Còn 29 ngày - C
Kế toán tiếng Trung (25-35tr gross, Hà Nội)hôm nay · Còn 29 ngày - C
Kỹ sư kinh doanh máy công nghiệp (tiếng Nhật hoặc Anh, Hà Nội hoặc HCM)hôm nay · Còn 29 ngày
Reeracoen tuyển dụng — xem tất cả việc làm đang tuyển →
Xem thêm: Việc làm tại Hải Phòng · Việc làm ngành Logistics / XNK / Thu mua · Việc làm Logistics / XNK / Thu mua tại Hải Phòng
Kỹ năng cần có cho vị trí này
Việc làm cùng kỹ năng Excel, Giao nhận (Forwarder)
- C
Thực Tập Sinh Chuyên Viên Kinh Doanh Kênh MThôm nay · Còn 3 ngày - C
Nhân Viên Xử Lý Đơn Hàng - Ca Hành Chínhhôm nay · Còn 3 ngày - C
Kế Toán Kho - TP.Hồ Chí Minh - Đi Làm Ngayhôm nay · Còn 3 ngày - C
Kế Toán Nội Bộ Kiêm Mua Hànghôm qua · Còn 29 ngày - C
Trợ Lý Kinh Doanh (Sale Admin)hôm nay · Còn 3 ngày - CThư Ký Công Trìnhhôm nay · Còn 3 ngày
Câu hỏi thường gặp
Nhân viên Thu mua (Tiếng Nhật N3) KCN Phúc Điền, Hải Dương tại Reeracoen lương bao nhiêu?
Tin không ghi mức lương cụ thể. Khoảng tham khảo theo mặt bằng ngành là ~12 triệu (dự kiến).
Hạn nộp hồ sơ Nhân viên Thu mua (Tiếng Nhật N3) KCN Phúc Điền, Hải Dương đến khi nào?
Hạn nộp hồ sơ là ngày 22/10/2026, còn 13 ngày.
Nhân viên Thu mua (Tiếng Nhật N3) KCN Phúc Điền, Hải Dương làm việc ở đâu?
Vị trí này làm việc tại Hải Dương. Địa chỉ công ty: 180-182 Đường Lý Chính Thắng, Phường 09, Quận 3, TP Hồ Chí Minh.
Ứng tuyển Nhân viên Thu mua (Tiếng Nhật N3) KCN Phúc Điền, Hải Dương tại Reeracoen như thế nào?
Bấm nút Ứng tuyển ngay trên trang này rồi tải CV lên — không cần đăng nhập. Hồ sơ gửi thẳng tới nhà tuyển dụng, bạn nhận email theo dõi kết quả.
Việc làm ngành Logistics / XNK / Thu mua liên quan
- C[Gia Lai] Nhân viên Kho (hợp đồng ngắn hạn 6 tháng)hôm nay · Còn 22 ngày
- CNhân Viên Kho Biết Tiếng Trunghôm nay · Còn 3 ngày
- CNhân Viên Mua Hàng Biết Tiếng Trunghôm nay · Còn 3 ngày
- C
Nhân Viên Vật Tư Khohôm nay · Còn 3 ngày - C
Logistics & Transportation Coordinatorhôm nay · Còn 3 ngày - CNhân Viên Vận Hành - Điều Phối Vận Tải Tại Phú Quốchôm nay · Còn 3 ngày
Việc làm cùng ngành Logistics / XNK / Thu mua
- B
Phụ khohôm nay - C
Nhân Viên Xuất Nhập Khẩu Tiếng Trunghôm nay · Còn 3 ngày - C
Nhân Viên Giao Nhận - Thủ Tục Hải Quanhôm nay · Còn 3 ngày - C

- C
Nhân Viên Xử Lý Đơn Hàng Kho TMĐThôm nay · Còn 3 ngày - B
Nhân Viên Khai Báo Hải Quan Tại Hà Nộihôm nay · Còn 3 ngày