C
Việt Nam
Tuyển dụng [HN] Giám Đốc Trung Tâm Kinh Doanh
~40 triệu (dự kiến)Ứng tuyển ngay →
Mô tả công việc [HN] Giám Đốc Trung Tâm Kinh Doanh
Trang chủ
Careers
Thương Mại Điện Tử & Tiếp Thị Truyền Thông - CSKH
[HN] Giám Đốc Trung Tâm Kinh Doanh
Bài viết mới nhất
[HCM] TRƯỞNG NHÓM KẾ TOÁN
[HCM] Chuyên viên kiểm toán nội bộ
[HCM] NHÂN VIÊN KẾ TOÁN
- [HCM] Digital Marketing Team leader
- FPT Retail (FRT): Long Chau Remains the Growth Driver
- [HCM] Phó Phòng Nghiên Cứu Phân Tích Khách Hàng Cá Nhân
- [HCM] Chuyên Viên Môi Giới Khách hàng Tổ chức
- [HCM] Phó Phòng Kinh Doanh Kênh Digital
- Tặng bạn ebook Chiến Lược Đầu Tư Theo Danh Mục Cổ Phiếu
- Nhận Ebook
- Bạn chưa có tài khoản tại Yuanta Việt Nam
- Mở tài khoản ngay
- 08/01/2026 - 09:07
- [HN] Giám Đốc Trung Tâm Kinh Doanh
MÔ TẢ CÔNG VIỆC
- Triển khai chiến lược phát triển TTKD, triển khai kế hoạch kinh doanh (đã được phê duyệt) tại TTKD để thực hiện phù hợp với chiến lược phát triển của Công ty.
- Xây dựng và triển khai kế hoạch tăng trưởng thị phần, phát triển khách hàng, sản phẩm dịch vụ, nhân sự tại TTKD nhằm đạt mục tiêu kinh doanh của TTKD.
- Quản lý, điều hành, theo dõi và giám sát các hoạt động hàng ngày tại TTKD nhằm thực hiện kế hoạch kinh doanh của TTKD và tuân thủ pháp luật.
- Tuyển dụng, quản lý, đào tạo nhân sự nhằm phát triển đội ngũ môi giới tại TTKD.
- Xác định khách hàng mục tiêu, phân loại khách hàng của TTKD nhằm chăm sóc tốt khách hàng hiện tại và phát triển khách hàng mới.
- Đề xuất cải thiện chính sách khách hàng/sản phẩm mới nhằm góp phần tăng tính cạnh tranh và nâng cao chất lượng dịch vụ tư vấn cho khách hàng, thu hút thêm khách hàng mới.
- Báo cáo tình hình hoạt động của TTKD theo định kỳ (tuần, tháng, năm) hoặc bất thường cho Ban lãnh đạo.
- Triển khai các hoạt động teamwork, trao đổi chia sẻ và đóng góp ý kiến giữa các môi giới, giữa các phòng trong nội bộ TTKD nhằm xây dựng môi trường làm việc chuyên nghiệp, phù hợp với văn hóa của công ty.
- Chủ động phối hợp với các bộ phận kinh doanh trong công ty như IB bán các sản phẩm chéo nhằm góp phần thúc đẩy tăng trưởng doanh số sản phẩm cho các bộ phận kinh doanh.
- Thực hiện các công việc khác theo yêu cầu của Quản lý trực tiếp.
YÊU CẦU CÔNG VIỆC
- Tốt nghiệp Đại học
- Tối thiểu 03 năm kinh nghiệm ở vị trí tương đương hoặc cao hơn trong lĩnh vực tài chính (chứng khoán, ngân hàng, đầu tư, bảo hiểm, …)
- Có đầy đủ chứng chỉ chuyên môn và giấy phép hành nghề chứng khoán
- Thành thạo các quy định về nghiệp vụ
- Khả năng làm việc dưới áp lực cao & Ý thức trách nhiệm cao
- Có kỹ năng giải quyết vấn đề, dịch vụ khách hàng và kỹ năng ra quyết định
- Có kinh nghiệm thực tế trong hoạt động quản lý, đào tạo nhân sự và điều hành kinh doanh
- Có khả năng giao tiếp bằng tiếng Anh cơ bản
Địa điểm làm việc
- Tầng G và Tầng 2A, Tòa Nhà Coninco Building, Số 4 Phố Tôn Thất Tùng, Phường Kim Liên, Thành Phố Hà Nội
- Mọi CV ứng tuyển vui lòng gửi về email: recruitment@yuanta.com.vn
Bài trước
[HCM] Phó Phòng Kinh Doanh Kênh Digital
Bài tiếp
[HCM] Digital Marketing Team leader
Chưa có CV?Tạo CV miễn phí →
Nhà tuyển dụng Chứng Khoán Yuanta Việt Nam
Tên pháp lý: Chứng Khoán Yuanta Việt NamNgành: Chứng khoánTrụ sở chính: Tầng 4, Tòa nhà Saigon Centre, Số 65 Đường Lê Lợi, Phường Sài Gòn, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Chỉ đườngMã số thuế: 3700334885Thành lập: 2000
Tuyển dụng trực tiếp từ Chứng Khoán Yuanta Việt Nam (yuanta.com.vn).
22việc đang tuyển
27tin tuyển dụng
2việc mới / 30 ngày
1nguồn tuyển dụng
~20 trlương trung bình
Kỹ năng tuyển nhiều:MarketingKế toánĐầu tư / Chứng khoánTuyển dụngTài chínhKiểm toánTài chính ngân hàngGiao tiếp
Vị trí tuyển nhiều:(HCM) Trưởng phòng Phát triển Sản phẩm & Hỗ trợ Kinh doanh · 1[CN Bình Dương] Trưởng Phòng/Chuyên Viên Tư Vấn Đầu Tư Chứng · 1[CN Đà Nẵng] Trưởng Phòng/ Chuyên Viên Tư Vấn Đầu Tư Chứng K · 1[HCM&HN] Chuyên Viên Cao Cấp – Phòng Khách Hàng Cao Cấp · 1[HCM&HN] Trưởng Phòng – Phòng Khách Hàng Cao Cấp · 1[HCM] Chuyên Viên Kinh Doanh Chứng Khoán Kênh Online (không · 1
Thông tin chưa đúng? Cập nhật →Việc khác tại Chứng Khoán Yuanta Việt Nam
- C
- C[HCM] Phó Phòng Truyền Thông Thương Hiệu5 ngày trước
- C[HCM] Chuyên Viên Quản Lý Và Phát Triển Ứng Dụng1 tháng trước
- C
- C[HCM] Chuyên Viên Pháp Chế Cao Cấp2 tháng trước
- C[HCM] Trưởng Phòng Phát Triển Sản Phẩm3 tháng trước
Yuanta Việt Nam tuyển dụng — xem tất cả việc làm đang tuyển →
Xem thêm: Việc làm ngành Kinh doanh / Sales
Kỹ năng cần có cho [HN] Giám Đốc Trung Tâm Kinh Doanh
Chăm sóc khách hàngGiao tiếpGiải quyết vấn đềKiểm toánKế toánLàm việc nhómLãnh đạoMarketingPhát triển kinh doanhThương mại điện tửTiếng AnhTruyền thông
Việc làm cùng kỹ năng Chăm sóc khách hàng, Giao tiếp
- CLeader Chăm Sóc Khách Hànghôm nay · Hạn hôm nay
- D
- C
Kế Toán Ngân Hànghôm nay · Hạn hôm nay - C
Kế Toán Tổng Hợp - Nghỉ Thứ Bảy Và Chủ Nhật| Thu Nhập Từ 17 - 20 Triệu+hôm nay · Hạn hôm nay - L
Nhân Viên Kinh Doanh/ Sale Nội Thất Nhập Khẩuhôm nay · Hạn hôm nay - C
Điều Hành Du Lịch Tour Inboundhôm qua · Hạn hôm nay
Câu hỏi thường gặp
[HN] Giám Đốc Trung Tâm Kinh Doanh tại Yuanta Việt Nam lương bao nhiêu?
Tin không ghi mức lương cụ thể. Khoảng tham khảo theo mặt bằng ngành là ~40 triệu (dự kiến).
Ứng tuyển [HN] Giám Đốc Trung Tâm Kinh Doanh tại Yuanta Việt Nam như thế nào?
Bấm nút Ứng tuyển ngay trên trang này rồi tải CV lên — không cần đăng nhập. Hồ sơ gửi thẳng tới nhà tuyển dụng, bạn nhận email theo dõi kết quả.
Việc làm ngành Kinh doanh / Sales liên quan
- D
Phó Quản lý Kinh doanh (Assistant Sales Manager) – Ngành hàng Rau củhôm nay · Còn 34 ngày - T
Chuyên Viên Kinh Doanh Tòa Nhàhôm nay · Hạn hôm nay - C

- C

- C
Thực Tập Sinh Kinh Doanh Mảng Công Nghệ Dự Ánhôm nay · Hạn hôm nay - C
Trưởng Nhóm Kinh Doanhhôm nay · Hạn hôm nay
Việc làm cùng ngành Kinh doanh / Sales
- C
Trưởng Phòng Kinh Doanh Gốmhôm nay · Hạn hôm nay - C
Chuyên Viên Kinh Doanh Thiết Bị Điệnhôm nay · Hạn hôm nay - CChuyên Viên Kinh Doanh Quốc Tếhôm nay · Hạn hôm nay
- C

- C
Nhân Viên Vận Hành E-Commerce & Bán Hàng Onlinehôm nay · Hạn hôm nay - C
Kỹ Sư Kinh Doanhhôm nay · Hạn hôm nay