CV WorkCV Work

Business Development Executive (TikTok Shop & Affiliate Marketing)

12 – 18 triệuHồ Chí Minh·Còn 16 ngàyỨng tuyển ngay →
Điểm nổi bật
  • Lương 12 Tr - 18 Tr VND
  • Lương tháng 13 + thưởng
  • Đào tạo & thăng tiến
  • Cấp laptop / thiết bị

Việc này đang được đăng ở 2 nơi trên 2 nền tảng (TopCV, CareerViet)

Nền tảngTiêu đề tinLương ghi trong tinHạn nộpCV Work thấy từ
CareerVietBusiness Development Executive (TikTok Shop & Affiliate Marketing)12 Tr - 18 Tr VND14/10/202616/07/2026
TopCVBusiness Development Executive10 - 15 triệukhông ghi22/06/2026

Các tin ghi khác nhau về mức lương — ô tô đậm.

Lịch sử tuyển vị trí này: CV Work ghi nhận tin đầu tiên ngày 21/06/2026, đến nay đã có 4 tin đăng trên 2 nền tảng; lần gần nhất 29/07/2026.

Mô tả công việc

1. Business Development & Client Acquisition

Tìm kiếm, phát triển và mở rộng tệp khách hàng là các thương hiệu (Brands) và nhà bán hàng (Sellers) trên TikTok Shop.

Tư vấn các giải pháp Affiliate Marketing, KOL/KOC Marketing phù hợp với mục tiêu kinh doanh của khách hàng.

Chủ động tiếp cận khách hàng tiềm năng, xây dựng đề xuất hợp tác và đàm phán ký kết hợp đồng.

Khai thác và phát triển các cơ hội kinh doanh mới nhằm đạt và vượt chỉ tiêu doanh thu.

2. Client Relationship Management

Xây dựng và duy trì mối quan hệ hợp tác lâu dài với khách hàng.

Tư vấn chiến lược phát triển doanh số, tối ưu GMV thông qua Affiliate Marketing và hệ thống KOL/KOC.

Theo dõi, hỗ trợ khách hàng trong suốt quá trình triển khai dự án nhằm đảm bảo hiệu quả và sự hài lòng.

Chủ động đề xuất các cơ hội upsell, cross-sell để gia tăng giá trị hợp tác.

3. Campaign Execution & Optimization

Phối hợp với các bộ phận nội bộ để triển khai và vận hành chiến dịch.

Theo dõi, phân tích các chỉ số hiệu quả như GMV, Conversion Rate, Orders, ROI,...

Đề xuất các giải pháp tối ưu nhằm nâng cao hiệu quả chiến dịch và tăng trưởng doanh thu cho khách hàng.

Tối thiểu 1 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực Business Development, Sales, Account Management, E-commerce, TikTok Shop, Affiliate Marketing hoặc Influencer Marketing.

Có kỹ năng giao tiếp, đàm phán và xây dựng mối quan hệ khách hàng tốt.

Có khả năng phân tích dữ liệu cơ bản và đánh giá hiệu quả chiến dịch.

Tiếng Anh hoặc tiếng Trung giao tiếp là một lợi thế.

Chủ động, năng động, định hướng kết quả và có khả năng làm việc độc lập.

BENEFITS

Thu nhập hấp dẫn: Lương cứng từ 12 – 18 triệu + Hoa hồng kinh doanh + Thưởng KPI.

Thưởng tháng 13 và các khoản thưởng theo hiệu quả công việc.

Cung cấp laptop phục vụ công việc.

Được đào tạo chuyên sâu về TikTok Shop, Affiliate Marketing và chiến lược KOL/KOC.

Cơ hội làm việc với các thương hiệu và nhà bán hàng đang phát triển mạnh trên TikTok Shop.

Môi trường làm việc trẻ trung, năng động, nhiều cơ hội học hỏi và phát triển.

Lộ trình thăng tiến rõ ràng lên Senior Business Development, Team Leader hoặc Business Manager.

WORKING HOURS & LOCATION

  • Thời gian làm việc: Thứ Hai – Thứ Sáu (09:00 – 18:00)
  • Địa điểm làm việc: Cobi Tower 2, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
Việc này hợp với ai đó bạn quen?

Nhà tuyển dụng CÔNG TY TNHH STAR UNION TECHNOLOGY

CÔNG TY TNHH STAR UNION TECHNOLOGY · Hồ Chí Minh

Tên pháp lý: CÔNG TY TNHH STAR UNION TECHNOLOGYNgành: CNTT / Phần mềmQuy mô: 25-99Nơi làm việc: Hồ Chí MinhTrụ sở chính: Tòa Nhà MORE BUILDING , Số 36 Mạc Đĩnh Chi, Phường Tân Định, TP Hồ Chí Minh Chỉ đườngMã số thuế: 0318809191Thành lập: 2025

CÔNG TY TNHH STAR UNION TECHNOLOGY là nhà tuyển dụng ngành CNTT / Phần mềm, quy mô 25-99. Hiện đang tuyển 3 vị trí tại Hồ Chí Minh.

3việc đang tuyển
4tin tuyển dụng
2nguồn tuyển dụng
Kỹ năng tuyển nhiều:Giao tiếpTiếng AnhKOL / InfluencerMarketingAffiliate MarketingThương mại điện tửBán hàngPhân tích dữ liệu
Vị trí tuyển nhiều:ACCOUNTANT · 1Business Development Executive · 1KOC/KOL Management · 1
Thông tin chưa đúng? Cập nhật →

Việc khác tại CÔNG TY TNHH STAR UNION TECHNOLOGY

  • ACCOUNTANT
    10 – 20 triệu · Hồ Chí Minh
    2 tháng trước · Còn 16 ngày

Star Union Technology tuyển dụng — xem tất cả việc làm đang tuyển →

Xem thêm: Việc làm tại TP. Hồ Chí Minh · Việc làm ngành Marketing / Truyền thông · Việc làm Marketing / Truyền thông tại TP. Hồ Chí Minh

Xem tất cả việc làm Business Development Executive →

Kỹ năng cần có cho vị trí này

Việc làm cùng kỹ năng Affiliate Marketing, Bán hàng tại Hồ Chí Minh

Câu hỏi thường gặp

Business Development Executive (TikTok Shop & Affiliate Marketing) tại Star Union Technology lương bao nhiêu?
Tin tuyển dụng ghi mức lương 12 Tr - 18 Tr VND.
Hạn nộp hồ sơ Business Development Executive (TikTok Shop & Affiliate Marketing) đến khi nào?
Hạn nộp hồ sơ là ngày 14/10/2026, còn 16 ngày.
Business Development Executive (TikTok Shop & Affiliate Marketing) làm việc ở đâu?
Vị trí này làm việc tại Hồ Chí Minh. Địa chỉ công ty: 207A Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh.
Việc Business Development Executive (TikTok Shop & Affiliate Marketing) này còn được đăng ở đâu?
CV Work ghi nhận việc này đang được đăng trên 2 nền tảng: TopCV, CareerViet. Bảng so sánh mức lương và hạn nộp của từng nơi nằm ngay trên trang này.
Ứng tuyển Business Development Executive (TikTok Shop & Affiliate Marketing) tại Star Union Technology như thế nào?
Bấm nút Ứng tuyển ngay trên trang này rồi tải CV lên — không cần đăng nhập. Hồ sơ gửi thẳng tới nhà tuyển dụng, bạn nhận email theo dõi kết quả.

Việc làm Business Development Executive liên quan tại Hồ Chí Minh

Việc làm cùng ngành Marketing / Truyền thông

Business Development Executive (TikTok Shop & Affiliate Marketing)12 – 18 triệu · Hồ Chí Minh
Ứng tuyển ngay →