CV WorkCV Work
Phường Tân Đông Hiệp, Hồ Chí Minh

Nhân Viên Phát Triển Chương Trình & Học Liệu Chương Trình Tiếng Anh (Bình Dương)

12 – 18 triệuPhường Tân Đông Hiệp, Hồ Chí Minh·Hạn nộp hôm nayỨng tuyển ngay →
Điểm nổi bật
  • Lương 12,000,000 - 18,000,000 VND
  • Thưởng hấp dẫn
  • Đào tạo & thăng tiến
  • Tăng lương định kỳ

Mô tả công việc

  • Phát triển và chuẩn hóa chương trình, học liệu tiếng Anh cho các nhóm học viên từ mầm non 4 tuổi đến người lớn và IELTS, bao gồm syllabus, lesson plan, teaching slides, worksheet, activity và bài kiểm tra.
  • Thiết kế lộ trình học tập và chuẩn đầu ra phù hợp với từng độ tuổi, trình độ và mục tiêu học tập.
  • Xây dựng hệ thống kiểm tra, đánh giá và rubric nhằm theo dõi sự tiến bộ của học viên.
  • Review, cập nhật và cải tiến chương trình/học liệu dựa trên phản hồi của giáo viên và kết quả học tập thực tế.
  • Hỗ trợ giáo viên triển khai chương trình, sử dụng học liệu và tham gia các hoạt động training chuyên môn khi cần.
  • Theo dõi hiệu quả chương trình và đề xuất các cải tiến nhằm nâng cao chất lượng đào tạo và trải nghiệm học viên.
  • Nghiên cứu, đề xuất các chương trình và học liệu mới phù hợp với định hướng phát triển của Trung tâm.

Yêu cầu ứng viên

  • Tốt nghiệp Đại học chuyên ngành Sư phạm Tiếng Anh, Ngôn ngữ Anh hoặc ngành liên quan.
  • Ưu tiên có kinh nghiệm giảng dạy tiếng Anh hoặc phát triển chương trình/học liệu
  • Có kiến thức về CEFR, Cambridge English và hiểu biết về IELTS; ưu tiên ứng viên có IELTS 7.0+ hoặc năng lực tương đương.
  • Có khả năng xây dựng lesson plan, hoạt động học tập và hệ thống học liệu phù hợp với từng độ tuổi, trình độ.
  • Sử dụng tốt PowerPoint, Canva, Google Workspace; có gu trình bày và tư duy hệ thống.
  • Chủ động nghiên cứu, tiếp nhận feedback và cải tiến học liệu dựa trên kết quả triển khai thực tế.
  • Ưu tiên ứng viên gửi kèm portfolio hoặc bài mẫu học liệu đã từng thực hiện.

Quyền lợi được hưởng

  • Thu nhập 12–18 triệu/tháng (thoả thuận theo năng lực) + KPI.
  • BHXH, nghỉ phép, nghỉ Lễ/Tết theo quy định.
  • Thưởng Lễ/Tết, sinh nhật và các chính sách phúc lợi theo quy định Trung tâm.
  • Xét tăng lương định kỳ và lộ trình lên Academic Coordinator.
  • Môi trường giáo dục mới, trẻ và nhiều cơ hội để cùng xây dựng hệ thống từ đầu, khuyến khích sáng tạo và thử nghiệm ý tưởng mới.
Việc này hợp với ai đó bạn quen?

Nhà tuyển dụng CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC NT

CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC NT · Phường Tân Đông Hiệp, Hồ Chí Minh

Ngành: Giáo dụcQuy mô: 10-24 nhân viênNơi làm việc: Phường Tân Đông Hiệp, Hồ Chí MinhTrụ sở chính: 65/1 khu phố Tân Hiệp, Phường Tân Bình, Thành phố Dĩ An, Bình Dương Chỉ đườngThành lập: 2025

CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC NT là nhà tuyển dụng ngành Giáo dục, quy mô 10-24 nhân viên. Hiện đang tuyển 1 vị trí tại Hồ Chí Minh.

1việc đang tuyển
1việc mới / 30 ngày
1nguồn tuyển dụng
Kỹ năng tuyển nhiều:CanvaGiáo viên mầm nonPowerPointSư phạm / Giảng dạyTiếng Anh
Vị trí tuyển nhiều:Nhân Viên Phát Triển Chương Trình & Học Liệu Chương Trình Ti · 1
Thông tin chưa đúng? Cập nhật →

CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC NT tuyển dụng — xem tất cả việc làm đang tuyển →

Xem thêm: Việc làm tại TP. Hồ Chí Minh

Kỹ năng cần có cho vị trí này

Việc làm cùng kỹ năng Canva, Giáo viên mầm non

Câu hỏi thường gặp

Nhân Viên Phát Triển Chương Trình & Học Liệu Chương Trình Tiếng Anh (Bình Dương) tại CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC NT lương bao nhiêu?
Tin tuyển dụng ghi mức lương 12,000,000 - 18,000,000 VND.
Hạn nộp hồ sơ Nhân Viên Phát Triển Chương Trình & Học Liệu Chương Trình Tiếng Anh (Bình Dương) đến khi nào?
Hạn nộp hồ sơ là ngày 25/10/2026 — hôm nay là ngày cuối.
Nhân Viên Phát Triển Chương Trình & Học Liệu Chương Trình Tiếng Anh (Bình Dương) làm việc ở đâu?
Vị trí này làm việc tại Phường Tân Đông Hiệp, Hồ Chí Minh. Địa chỉ công ty: 65/1 khu phố Tân Hiệp, Phường Tân Bình, Thành phố Dĩ An, Bình Dương.
Ứng tuyển Nhân Viên Phát Triển Chương Trình & Học Liệu Chương Trình Tiếng Anh (Bình Dương) tại CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC NT như thế nào?
Bấm nút Ứng tuyển ngay trên trang này rồi tải CV lên — không cần đăng nhập. Hồ sơ gửi thẳng tới nhà tuyển dụng, bạn nhận email theo dõi kết quả.
Nhân Viên Phát Triển Chương Trình & Học Liệu Chương Trình Tiếng Anh (Bình Dương)12 – 18 triệu · Phường Tân Đông Hiệp, Hồ Chí Minh
Ứng tuyển ngay →