CV WorkCV Work

Nhân viên kinh doanh (Thiết bị chính xác/ Tiếng Nhật N2) (28024) [Quận 1, HCM]

23 – 25 triệuHồ Chí Minh·Còn 27 ngàyỨng tuyển ngay →
Điểm nổi bật
  • Lương 23 - 25 triệu
  • Thưởng hấp dẫn
  • Đào tạo & thăng tiến

Việc này đang được đăng ở 21 nơi trên 2 nền tảng (JobsGO, CareerViet)

Nền tảngTiêu đề tinLương ghi trong tinHạn nộpCV Work thấy từ
JobsGONHÂN VIÊN KINH DOANH (Tiếng Nhật và Anh khá) | 23 - 25 triệu [28977 - Q.1, HCM]23 - 25 triệu19/11/202621/10/2026
JobsGONhân viên Kinh doanh (Ngành May mặc) (28921) [Quận 7, HCM]không ghi17/11/202619/10/2026
CareerVietNhân viên kinh doanh - Quận 1 - 2909510 - 15 Triệu VND16/11/202616/10/2026
JobsGONhân viên kinh doanh (Thiết bị chính xác/ Tiếng Nhật N2) (28024) [Quận 1, HCM]không ghi06/11/202608/10/2026
JobsGONhân viên Kinh doanh (Thương mại, Ngành thực phẩm) - 28977không ghi29/10/202630/09/2026
JobsGONhân viên Kinh doanh (Tiếng Anh khá) – Lương 20 - 25 triệu [28641 - Quận 3, TP. Hồ Chí Min20 - 25 triệu28/10/202629/09/2026
JobsGONhân viên Kinh doanh (Thương mại, Tiếng Nhật N2) - 28731không ghi21/10/2026 (đã qua)27/09/2026
JobsGONHÂN VIÊN KINH DOANH (Tiếng Nhật và Anh khá) | 23 - 25 triệu [28977 - Q.1, HCM]23 - 25 triệu25/10/202625/09/2026
JobsGONhân viên kinh doanh (Thiết bị chính xác/ Tiếng Nhật N2) (28024) [Quận 1, HCM]không ghi06/10/2026 (đã qua)07/09/2026
JobsGONHÂN VIÊN KINH DOANH B2B (KHÍ GA/NĂNG LƯỢNG) - 28530không ghi04/10/2026 (đã qua)04/09/2026
JobsGONHÂN VIÊN KINH DOANH (Chi tiết máy gia công kim loại), Upto 30 triệu, Cần tiếng Nhật N2 (230 triệu03/10/2026 (đã qua)04/09/2026
JobsGONHÂN VIÊN KINH DOANH - 28811không ghi03/10/2026 (đã qua)03/09/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Thang máy) (28641) [Quận 3, HCM]không ghi02/10/2026 (đã qua)29/08/2026
JobsGONhân viên Kinh doanh (Công ty Thương mại) (28814) [Quận 1, HCM]không ghi24/09/2026 (đã qua)25/08/2026
JobsGONHÂN VIÊN KINH DOANH B2B (FOOD THỰC PHẨM) - 20709không ghi16/09/2026 (đã qua)18/08/2026
JobsGONhân viên kinh doanh (Mảng dệt may / Tiếng Nhật N2) (28552) [Quận 2, HCM]không ghi15/09/2026 (đã qua)17/08/2026
JobsGONhân viên kinh doanh (28731)không ghi10/09/2026 (đã qua)12/08/2026
JobsGONhân viên Kinh doanh (Công tyThương mại / Tiếng Nhật N2) (28731) [Quận 1, HCM]không ghi10/09/2026 (đã qua)11/08/2026
JobsGONhân viên Kinh doanh (Tiếng Nhật N2) - 28731không ghi10/09/2026 (đã qua)11/08/2026
JobsGONhân Viên Kinh Doanh (Thang máy) (28641) [Quận 3, HCM]không ghi26/08/2026 (đã qua)28/07/2026
JobsGONhân viên kinh doanh (Mảng dệt may / Tiếng Nhật N2) (28552) [Quận 2, HCM]không ghi12/08/2026 (đã qua)13/07/2026

Các tin ghi khác nhau về mức lương và hạn nộp — ô tô đậm. Mức lương ở đầu trang lấy theo tin trên JobsGO (tin này không ghi). Hạn nộp ở đầu trang lấy theo tin trên JobsGO — hạn xa nhất còn hiệu lực.

Lịch sử tuyển vị trí này: CV Work ghi nhận tin đầu tiên ngày 29/06/2026, đến nay đã có 24 tin đăng trên 2 nền tảng; lần gần nhất 21/10/2026. Vị trí được đăng lại nhiều lần trong thời gian dài thường là vị trí tuyển liên tục hoặc khó tuyển.

Mô tả công việc

Vị trí bán hàng B2B năng động cho một công ty Nhật Bản chuyên về thiết bị chính xác cao. Vị trí này chịu trách nhiệm quản lý mạng lưới nhà phân phối và thực hiện các buổi giới thiệu sản phẩm kỹ thuật cho người dùng cuối để mở rộng thị trường tại Việt Nam.

  • Quản lý và hỗ trợ mạng lưới khoảng 20 nhà phân phối hiện có (chủ yếu là các công ty Việt Nam).
  • Thăm các khách hàng cuối (chủ yếu là các nhà máy trong ngành hóa dầu và hóa chất) để thực hiện các buổi giới thiệu sản phẩm (demo) và đề xuất các giải pháp kỹ thuật.
  • Đi công tác trong nước (chủ yếu đến Hà Nội, thỉnh thoảng đến Đà Nẵng) 2-3 lần/tháng để hỗ trợ nhà phân phối và giám sát việc lắp đặt sản phẩm tại chỗ.
  • Lập báo cáo kinh doanh và báo cáo thị trường hàng tuần và hàng tháng bằng tiếng Anh (hoặc tiếng Nhật) cho cấp trên (Phó Trưởng phòng người Hàn Quốc / Quản lý người Nhật).

Yêu cầu công việc

  • Bằng cao đẳng
  • Tiếng Nhật: Trình độ N2 trung cấp
  • 1-3 năm kinh nghiệm bán hàng B2B, bất kỳ ngành nào cũng được. (Ưu tiên kinh nghiệm trong ngành thiết bị chính xác tại các công ty Nhật Bản)

Quyền lợi được hưởng

  • Môi trường làm việc tự chủ: Nắm vững kiến ​​thức chuyên môn về quản lý bán hàng đại lý và vận hành bán hàng B2B kỹ thuật.
  • Cơ hội thăng tiến: Cơ hội làm việc tại Nhật Bản sau năm 2028, tùy thuộc vào tình hình chuyển đổi giấy phép hoạt động của công ty tại địa phương.
  • Chế độ đãi ngộ cạnh tranh: Chế độ phúc lợi được cấu trúc bài bản bao gồm trợ cấp công tác và ưu đãi học phí (đối với trình độ N3 hoặc TOEIC >750).
  • Bảo hiểm xã hội
  • Khám sức khỏe định kỳ (mỗi năm một lần)
  • Tiền thưởng Tết sẽ được trả trước Tết
  • Trợ cấp đi lại: 400.000 VND/tháng (nếu sử dụng xe máy riêng)
  • Trợ cấp công tác phí: 200.000 VND/ngày (Công tác có thể bao gồm lưu trú qua đêm tại Hà Nội và các vùng xa khác.)
  • Trợ cấp ngoại ngữ
  • Trợ cấp: Tiếng Nhật N3 500.000 VND/tháng & Tiếng Anh TOEIC trên 750 500.000 VND/tháng
Việc này hợp với ai đó bạn quen?

Nhà tuyển dụng Công Ty TNHH Reeracoen Việt Nam

Công Ty TNHH Reeracoen Việt Nam · Hồ Chí Minh

Tên pháp lý: Công Ty TNHH Reeracoen Việt NamNgành: IT - Phần mềmQuy mô: 10-24 nhân viênNơi làm việc: Hồ Chí Minh · Hà Nội · Bình DươngTrụ sở chính: Cao ốc Zen Plaza, số 54-56 Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, TP Hồ Chí Minh Chỉ đườngMã số thuế: 0312981333Thành lập: 2017

Ông Kenji Naito là Giám đốc điều hành Tập đoàn của Reeracoen Group, một cơ quan tuyển dụng và nhân sự từng đoạt giải thưởng, chuyên kết nối các công ty đang tìm kiếm nhân tài với các ứng viên có năng lực cao. Làm việc trong ngành tuyển dụng hơn 16 năm trên toàn châu Á, ông Naito sở hữu nhiều kinh nghiệm cùng với chuyên môn cao trong lĩnh vực.

709việc đang tuyển
876tin tuyển dụng
637việc mới / 30 ngày
2nguồn tuyển dụng
~17 trlương trung bình
Kỹ năng tuyển nhiều:Tiếng AnhGiao tiếpTiếng NhậtBán hàngTuân thủ (Compliance)Lập kế hoạchExcelCơ khí
Tuyển dụng theo tỉnh/thành
Hồ Chí Minh281
Hà Nội179
Bình Dương75
Đồng Nai59
Long An22
Hải Phòng17
Vị trí tuyển nhiều:KẾ TOÁN TRƯỞNG · 4B2B Sales Executive · 3Kỹ Sư Cơ Khí · 3NHÂN VIÊN KINH DOANH · 3NHÂN VIÊN THU MUA · 3Nhân viên Kỹ thuật · 3
Thông tin chưa đúng? Cập nhật →

Việc khác tại Công Ty TNHH Reeracoen Việt Nam

Reeracoen tuyển dụng — xem tất cả việc làm đang tuyển →

Xem thêm: Việc làm tại TP. Hồ Chí Minh · Việc làm ngành Kinh doanh / Sales · Việc làm Kinh doanh / Sales tại TP. Hồ Chí Minh

Xem tất cả việc làm Nhân Viên Kinh Doanh →

Kỹ năng cần có cho vị trí này

Việc làm cùng kỹ năng Bán hàng, Tiếng Anh

Câu hỏi thường gặp

Nhân viên kinh doanh (Thiết bị chính xác/ Tiếng Nhật N2) (28024) [Quận 1, HCM] tại Reeracoen lương bao nhiêu?
Tin tuyển dụng ghi mức lương 23 - 25 triệu.
Hạn nộp hồ sơ Nhân viên kinh doanh (Thiết bị chính xác/ Tiếng Nhật N2) (28024) [Quận 1, HCM] đến khi nào?
Hạn nộp hồ sơ là ngày 19/11/2026, còn 27 ngày.
Nhân viên kinh doanh (Thiết bị chính xác/ Tiếng Nhật N2) (28024) [Quận 1, HCM] làm việc ở đâu?
Vị trí này làm việc tại Hồ Chí Minh. Địa chỉ công ty: 180-182 Đường Lý Chính Thắng, Phường 09, Quận 3, TP Hồ Chí Minh.
Việc Nhân viên kinh doanh (Thiết bị chính xác/ Tiếng Nhật N2) (28024) [Quận 1, HCM] này còn được đăng ở đâu?
CV Work ghi nhận việc này đang được đăng trên 2 nền tảng: JobsGO, CareerViet. Bảng so sánh mức lương và hạn nộp của từng nơi nằm ngay trên trang này.
Ứng tuyển Nhân viên kinh doanh (Thiết bị chính xác/ Tiếng Nhật N2) (28024) [Quận 1, HCM] tại Reeracoen như thế nào?
Bấm nút Ứng tuyển ngay trên trang này rồi tải CV lên — không cần đăng nhập. Hồ sơ gửi thẳng tới nhà tuyển dụng, bạn nhận email theo dõi kết quả.

Việc làm Nhân viên kinh doanh liên quan tại Hồ Chí Minh

Việc làm cùng ngành Kinh doanh / Sales tại Hồ Chí Minh

Nhân viên kinh doanh (Thiết bị chính xác/ Tiếng Nhật N2) (28024) [Quận 1, HCM]23 – 25 triệu · Hồ Chí Minh
Ứng tuyển ngay →