CV WorkCV Work

Tuyển dụng Nhân Viên Digital Marketing (Thu Nhập Hấp Dẫn) tại Hà Nội (đã hết hạn)

Tin này đã hết hạn nhận hồ sơ (hạn nộp: 27/09/2026). Công ty có thể đã tuyển xong. Bạn vẫn đọc được mô tả bên dưới để tham khảo yêu cầu và mức lương của vị trí này.

Việc làm Nhân Viên Digital Marketing liên quan

  • Nhân Viên Digital Marketing
    CÔNG TY CỔ PHẦN SƠN CÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
    10 – 13 triệu · Phường Hà Đông, Hà Nội
    hôm qua
  • Nhân Viên Digital Marketing
    Công ty TNHH Tư vấn và Giáo dục WISE
    ~13 triệu · dự kiến · Phường Hai Bà Trưng, Hà Nội
    hôm qua
  • Nhân Viên Digital Marketing
    CÔNG TY TNHH BỆNH VIỆN Á ÂU
    15 – 20 triệu · Phường Bến Thành, Hồ Chí Minh
    2 ngày trước
  • Nhân Viên Digital Marketing
    HG I&P CO.,LTD
    13 triệu · Hà Nội
    2 ngày trước · Còn 27 ngày
  • Nhân Viên Digital Marketing
    Công Ty Cổ Phần Thương Mại Visnam
    ~13 triệu · dự kiến · Đà Nẵng
    3 ngày trước · Còn 27 ngày
  • Nhân Viên Digital Marketing
    Công Ty TNHH Công Nghệ L&A
    10 – 30 triệu · Hồ Chí Minh
    4 ngày trước · Còn 25 ngày
12 – 18 triệuPhường Nghĩa Đô, Hà NộiXem việc tương tự đang tuyển →
Điểm nổi bật
  • Lương 12,000,000 - 18,000,000 VND
  • Thưởng hấp dẫn
  • Đào tạo & thăng tiến

Mô tả công việc Nhân Viên Digital Marketing (Thu Nhập Hấp Dẫn)

Lập kế hoạch và triển khai các chiến dịch Digital Marketing (Facebook Ads, Google Ads, TikTok, SEO, Website…)

Quản lý và phát triển hệ thống kênh online: Fanpage, Website, Landing page, Zalo OA…

Tối ưu hiệu quả quảng cáo theo KPI (traffic, lead, CPL, conversion…)

Phối hợp với bộ phận chuyên môn (bác sĩ, vận hành) xây dựng nội dung phù hợp từng dịch vụ y tế

Theo dõi, phân tích dữ liệu (Google Analytics, Ads Manager…) và đề xuất cải tiến chiến dịch

Quản lý ngân sách marketing, đảm bảo hiệu quả chi phí

Nghiên cứu thị trường, insight khách hàng và xu hướng Digital trong lĩnh vực y tế

Tham gia xây dựng chiến lược thương hiệu và kế hoạch truyền thông tổng thể

Yêu cầu ứng viên

Tốt nghiệp chuyên ngành Marketing, Truyền thông hoặc liên quan
Kinh nghiệm 2 năm Digital Marketing (ưu tiên lĩnh vực y tế, thẩm mỹ, healthcare)
Thành thạo các nền tảng quảng cáo: Facebook Ads, Google Ads (ưu tiên biết SEO, TikTok Ads)
Có tư duy dữ liệu, khả năng đọc – phân tích – tối ưu chiến dịch
Kỹ năng lập kế hoạch, triển khai và theo dõi hiệu quả công việc
Chủ động, bám mục tiêu, chịu được áp lực KPI

Quyền lợi được hưởng

Thu nhập cạnh tranh: lương cứng (12- 18M) + thưởng hiệu quả theo KPI + phụ cấp (thu nhập mở theo năng lực)

Thưởng theo hiệu quả chiến dịch, thưởng nóng khi đạt/vượt target

Cơ hội tham gia và lead các dự án Marketing quy mô (bệnh viện, chuỗi phòng khám)

Được trao quyền chủ động ngân sách và triển khai chiến dịch

Môi trường năng động, định hướng kết quả, đề cao năng lực thực thi

Được đào tạo chuyên sâu về Digital Marketing trong lĩnh vực y tế – ngành có tính ổn định và tăng trưởng cao

Hưởng đầy đủ chế độ BHXH, phúc lợi, nghỉ lễ, phép theo quy định

Ưu đãi sử dụng dịch vụ y tế trong hệ thống cho CBNV và người thân

Nhà tuyển dụng CÔNG TY CỔ PHẦN HỆ THỐNG Y TẾ MEVIS HEALTHCARE

CÔNG TY CỔ PHẦN HỆ THỐNG Y TẾ MEVIS HEALTHCARE · Phường Nghĩa Đô, Hà Nội

Tên pháp lý: CÔNG TY CỔ PHẦN HỆ THỐNG Y TẾ MEVIS HEALTHCARENgành: Dược phẩm / Y tế / Công nghệ sinh học Marketing / Truyền thông / Quảng cáo KhácQuy mô: 100-499 nhân viênNơi làm việc: Phường Nghĩa Đô, Hà Nội

CÔNG TY CỔ PHẦN HỆ THỐNG Y TẾ MEVIS HEALTHCARE là nhà tuyển dụng ngành Dược phẩm / Y tế / Công nghệ sinh học Marketing / Truyền thông / Quảng cáo Khác, quy mô 100-499 nhân viên. Hiện đang tuyển 1 vị trí tại Hà Nội.

1việc đang tuyển
1việc mới / 30 ngày
1nguồn tuyển dụng
Vị trí tuyển nhiều:Nhân Viên Digital Marketing · 1
Thông tin chưa đúng? Cập nhật →

Mevis Healthcare tuyển dụng — xem tất cả việc làm đang tuyển →

Xem thêm: Việc làm tại Hà Nội

Xem tất cả việc làm Nhân Viên Digital Marketing →

Kỹ năng cần có

Tin này chưa được gắn kỹ năng.

Câu hỏi thường gặp

Nhân Viên Digital Marketing (Thu Nhập Hấp Dẫn) tại Mevis Healthcare lương bao nhiêu?
Tin tuyển dụng ghi mức lương 12,000,000 - 18,000,000 VND.
Hạn nộp hồ sơ Nhân Viên Digital Marketing (Thu Nhập Hấp Dẫn) đến khi nào?
Tin đã hết hạn nhận hồ sơ ngày 27/09/2026.
Nhân Viên Digital Marketing (Thu Nhập Hấp Dẫn) làm việc ở đâu?
Vị trí này làm việc tại Phường Nghĩa Đô, Hà Nội.
Nhân Viên Digital Marketing (Thu Nhập Hấp Dẫn)12 – 18 triệu · Phường Nghĩa Đô, Hà Nội
Xem việc tương tự đang tuyển →