CV WorkCV Work

Fresher Công Nghệ Thông Tin (Fulltime) Có Hỗ Trợ Lương + Mộc Thực Tập + Đào Tạo

~16 triệu (dự kiến)Hồ Chí Minh·Còn 27 ngàyỨng tuyển ngay →

Mô tả công việc

  • Tiếp nhận thông tin khách hàng.
  • Tư vấn triển khai phần mềm Website cho khách hàng.
  • Tư vấn về bố cục, màu sắc, chức năng của trang Website.
  • Lên ý tưởng, lên bảng Demo Website.
  • Tương tác với bộ phận Kỹ Thuật giúp khách hàng có trang Website hoàn chỉnh.
  • Test Website cho khách trước khi bàn giao.
  • Hỗ trợ chăm sóc khách hàng.
  • Các công việc khác theo sắp xếp của công ty.

Yêu cầu công việc

  • Không yêu cầu kinh nghiệm.
  • Làm việc fulltime giờ hành chính.
  • Làm việc giờ hành chính (8h-17h), từ thứ 2 đến sáng thứ 7.
  • Sẵn sàng đi làm.

Quyền lợi được hưởng

  • Được hỗ trợ mộc thực tập sau 2 tháng làm việc.
  • Được lên nhân viên chính thức nếu làm việc tốt.
  • Thực tập có lương.
  • Được đào tạo khi vào làm việc.
Việc này hợp với ai đó bạn quen?

Nhà tuyển dụng Công Ty TNHH Công Nghệ Phần Mềm Nasani

Công Ty TNHH Công Nghệ Phần Mềm Nasani · Hồ Chí Minh

Tên pháp lý: Công Ty TNHH Công Nghệ Phần Mềm NasaniNgành: CNTT / Phần mềmQuy mô: 500-999Nơi làm việc: Hồ Chí Minh · Cần Thơ · Phường Trung Mỹ Tây, Hồ Chí MinhTrụ sở chính: Lầu 1 Tòa nhà Saigon ICT, Lô 46 Công viên phần mềm Quang Trung, Phường Trung Mỹ Tây, TP Hồ Chí Minh Chỉ đườngMã số thuế: 0319082906Thành lập: 2025

Công Ty TNHH Công Nghệ Phần Mềm Nasani là nhà tuyển dụng ngành CNTT / Phần mềm, quy mô 500-999. Hiện đang tuyển 115 vị trí tại Hồ Chí Minh, Cần Thơ, mức lương trung bình khoảng 12 triệu/tháng.

115việc đang tuyển
291tin tuyển dụng
115việc mới / 30 ngày
3nguồn tuyển dụng
~12 trlương trung bình
Kỹ năng tuyển nhiều:Giao tiếpMarketingChăm sóc khách hàngLàm việc nhómBán hàngPhát triển kinh doanhĐàm phánGiải quyết vấn đề
Tuyển dụng theo tỉnh/thành
Hồ Chí Minh106
Cần Thơ9
Vị trí tuyển nhiều:Nhân Viên Tư Vấn Chăm Sóc Khách Hàng · 2Nhân Viên Tư Vấn Giải Pháp CNTT · 2Nhân Viên Tư Vấn Marketing · 2CHUYÊN VIÊN DIGITAL MARKETING · 1Chuyên viên Tuyển dụng Nội bộ · 1Digital Marketing · 1
Thông tin chưa đúng? Cập nhật →

Việc khác tại Công Ty TNHH Công Nghệ Phần Mềm Nasani

Nasani tuyển dụng — xem tất cả việc làm đang tuyển →

Xem thêm: Việc làm tại TP. Hồ Chí Minh · Việc làm ngành Giáo dục / Đào tạo · Việc làm Giáo dục / Đào tạo tại TP. Hồ Chí Minh

Kỹ năng cần có cho vị trí này

Việc làm cùng kỹ năng Chăm sóc khách hàng, Hành chính tại Hồ Chí Minh

Câu hỏi thường gặp

Fresher Công Nghệ Thông Tin (Fulltime) Có Hỗ Trợ Lương + Mộc Thực Tập + Đào Tạo tại Nasani lương bao nhiêu?
Tin không ghi mức lương cụ thể. Khoảng tham khảo theo mặt bằng ngành là ~16 triệu (dự kiến).
Hạn nộp hồ sơ Fresher Công Nghệ Thông Tin (Fulltime) Có Hỗ Trợ Lương + Mộc Thực Tập + Đào Tạo đến khi nào?
Hạn nộp hồ sơ là ngày 18/11/2026, còn 27 ngày.
Fresher Công Nghệ Thông Tin (Fulltime) Có Hỗ Trợ Lương + Mộc Thực Tập + Đào Tạo làm việc ở đâu?
Vị trí này làm việc tại Hồ Chí Minh. Địa chỉ công ty: Lầu 1 Tòa nhà Saigon ICT, Lô 46 Công viên phần mềm Quang Trung, Phường Trung Mỹ Tây, TP Hồ Chí Minh.
Ứng tuyển Fresher Công Nghệ Thông Tin (Fulltime) Có Hỗ Trợ Lương + Mộc Thực Tập + Đào Tạo tại Nasani như thế nào?
Bấm nút Ứng tuyển ngay trên trang này rồi tải CV lên — không cần đăng nhập. Hồ sơ gửi thẳng tới nhà tuyển dụng, bạn nhận email theo dõi kết quả.

Việc làm ngành Giáo dục / Đào tạo liên quan tại Hồ Chí Minh

Việc làm cùng ngành Giáo dục / Đào tạo tại Hồ Chí Minh

Fresher Công Nghệ Thông Tin (Fulltime) Có Hỗ Trợ Lương + Mộc Thực Tập + Đào Tạo~16 triệu (dự kiến) · Hồ Chí Minh
Ứng tuyển ngay →