CV WorkCV Work
Phường Biên Hòa, Đồng Nai

Kỹ Thuật Sửa Chữa Xe Nâng Điện - Thu Nhập 12-18 Triệu, Nhận Việc Ngay

12 – 18 triệuPhường Biên Hòa, Đồng Nai·Còn 1 ngàyỨng tuyển ngay →

Mô tả công việc

  • Kiểm tra, bảo dưỡng và sửa chữa xe nâng dầu
  • Sửa chữa hệ thống điện, motor, bình ắc quy, hệ thống điều khiển
  • Thay thế linh kiện, phụ tùng khi cần
  • Hỗ trợ kỹ thuật khi có yêu cầu

Yêu cầu ứng viên

  • Yêu cầu từ 1 năm kinh nghiệm
  • Trung thực, chăm chỉ, có trách nhiệm
  • Có thể làm việc độc lập

Quyền lợi được hưởng

  • Lương cạnh tranh theo năng lực
  • Thưởng theo hiệu quả công việc
  • Môi trường làm việc ổn định, lâu dài
Việc này hợp với ai đó bạn quen?

Nhà tuyển dụng CÔNG TY TNHH XE NÂNG GO VINA

CÔNG TY TNHH XE NÂNG GO VINA · Phường Biên Hòa, Đồng Nai

Ngành: KhácQuy mô: 25-99 nhân viênNơi làm việc: Phường Biên Hòa, Đồng Nai

CÔNG TY TNHH XE NÂNG GO VINA là nhà tuyển dụng ngành Khác, quy mô 25-99 nhân viên. Hiện đang tuyển 1 vị trí tại Đồng Nai.

1việc đang tuyển
1việc mới / 30 ngày
1nguồn tuyển dụng
Kỹ năng tuyển nhiều:Bảo trì máy mócHỗ trợ kỹ thuật
Vị trí tuyển nhiều:Kỹ Thuật Sửa Chữa Xe Nâng Điện · 1
Thông tin chưa đúng? Cập nhật →

CÔNG TY TNHH XE NÂNG GO VINA tuyển dụng — xem tất cả việc làm đang tuyển →

Xem thêm: Việc làm tại Đồng Nai · Việc làm ngành Thợ điện / Sửa chữa · Việc làm Thợ điện / Sửa chữa tại Đồng Nai

Kỹ năng cần có cho vị trí này

Việc làm cùng kỹ năng Bảo trì máy móc, Hỗ trợ kỹ thuật

Câu hỏi thường gặp

Kỹ Thuật Sửa Chữa Xe Nâng Điện - Thu Nhập 12-18 Triệu, Nhận Việc Ngay tại CÔNG TY TNHH XE NÂNG GO VINA lương bao nhiêu?
Tin tuyển dụng ghi mức lương 12,000,000 - 18,000,000 VND.
Hạn nộp hồ sơ Kỹ Thuật Sửa Chữa Xe Nâng Điện - Thu Nhập 12-18 Triệu, Nhận Việc Ngay đến khi nào?
Hạn nộp hồ sơ là ngày 26/10/2026, còn 1 ngày.
Kỹ Thuật Sửa Chữa Xe Nâng Điện - Thu Nhập 12-18 Triệu, Nhận Việc Ngay làm việc ở đâu?
Vị trí này làm việc tại Phường Biên Hòa, Đồng Nai.
Ứng tuyển Kỹ Thuật Sửa Chữa Xe Nâng Điện - Thu Nhập 12-18 Triệu, Nhận Việc Ngay tại CÔNG TY TNHH XE NÂNG GO VINA như thế nào?
Bấm nút Ứng tuyển ngay trên trang này rồi tải CV lên — không cần đăng nhập. Hồ sơ gửi thẳng tới nhà tuyển dụng, bạn nhận email theo dõi kết quả.

Việc làm ngành Thợ điện / Sửa chữa liên quan

Việc làm cùng ngành Thợ điện / Sửa chữa

Kỹ Thuật Sửa Chữa Xe Nâng Điện - Thu Nhập 12-18 Triệu, Nhận Việc Ngay12 – 18 triệu · Phường Biên Hòa, Đồng Nai
Ứng tuyển ngay →