CV WorkCV Work

Chuyên Viên Cao Cấp Phát Triển Chính Sách Sản Phẩm Khách Hàng Cá Nhân

~22 triệu (dự kiến)Hồ Chí Minh·Còn 16 ngàyỨng tuyển ngay →

Mô tả công việc

  • Nghiên cứu và phân tích thị trường để xác định xu hướng và nhu cầu của khách hàng cá nhân.
  • Xây dựng và phá triển các chính sách sản phẩm (Tín dụng/Phi tín dụng) mới nhằm nâng cao sự hài lòng của khách hàng.
  • Xây dựng và triển khai chính sách giá dành cho KHCN
  • Thực hiện quản trị quan hệ KHCN
  • Xây dựng các chương trình đào tạo cho nhân viên về sản phẩm và chính sách mới.
  • Xây dựng các giải pháp quản trị rủi ro theo sản phẩm KHCN
  • Theo dõi và đánh giá hiệu quả của các sản phẩm hiện tại và đề xuất cải tiến.
  • Làm việc chặt chẽ với các bộ phận khác để đảm bảo sự đồng bộ trong việc triển khai sản phẩm.
  • Tham gia vào các dự án phát triển sản phẩm mới và cải tiến quy trình làm việc.
  • Chuẩn bị báo cáo định kỳ về tình hình sản phẩm và chính sách cho ban lãnh đạo.
  • Tốt nghiệp Đại học, chuyên ngành Kinh tế, Tài chính, Ngân hàng, Quản trị kinh doanh, Marketing, Ngoại thương hoặc các chuyên ngành khác có liên quan
  • Tối thiểu 05 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực phát triển sản phẩm hoặc chính sách (tín dụng/phi tín dụng KHCN) tại ngân hàng.
  • Có kiến thức vững về thị trường tài chính và sản phẩm ngân hàng.
  • Kỹ năng phân tích và giải quyết vấn đề tốt.
  • Khả năng giao tiếp và thuyết trình hiệu quả.
  • Tốt nghiệp đại học chuyên ngành Tài chính, Ngân hàng hoặc các lĩnh vực liên quan.
  • Ưu tiên ứng viên có chứng chỉ chuyên môn liên quan.
  • Có khả năng làm việc độc lập và theo nhóm.
Việc này hợp với ai đó bạn quen?

Nhà tuyển dụng Ngân Hàng Thương Mại Cổ Phần Nam Á (Nam A Bank)

Ngân Hàng Thương Mại Cổ Phần Nam Á (Nam A Bank) · Hồ Chí Minh

Tên pháp lý: Ngân Hàng Thương Mại Cổ Phần Nam Á (Nam A Bank)Ngành: Ngân hàngQuy mô: 5.000-9.999Mã chứng khoán: NABNhân sự: 5.710 người (BCTC 30/6/2026)Nơi làm việc: Hồ Chí Minh · Đà Nẵng, Hồ Chí MinhTrụ sở chính: 201-203 Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bàn Cờ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam Chỉ đườngMã số thuế: 0300872315Thành lập: 1998

Ngân Hàng Thương Mại Cổ Phần Nam Á (Nam A Bank) là nhà tuyển dụng ngành Ngân hàng, quy mô 5.000-9.999. Hiện đang tuyển 4 vị trí tại Hồ Chí Minh, mức lương trung bình khoảng 22 triệu/tháng.

4việc đang tuyển
1nguồn tuyển dụng
~22 trlương trung bình
Kỹ năng tuyển nhiều:Tài chính ngân hàngTài chínhMarketingBán hàngChăm sóc khách hàngTuân thủ (Compliance)Lãnh đạoLàm việc nhóm
Vị trí tuyển nhiều:CHUYÊN VIÊN KHÁCH HÀNG ONEBANK FLAGSHIP · 1Chuyên Viên Cao Cấp Phát Triển Chính Sách Sản Phẩm Khách Hàn · 1Chuyên Viên Phát Triển Đối Tác Liên Kết · 1TRƯỞNG PHÒNG/TRƯỞNG ĐẠI DIỆN · 1
Thông tin chưa đúng? Cập nhật →

Nam A Bank qua các con số (mã NAB)

Doanh nghiệp này niêm yết, nên số dưới đây là bản do chính họ công bố — xem trước để biết nơi mình sắp nộp hồ sơ đang lớn cỡ nào và tuyển thêm hay cắt người.

NămLợi nhuận sau thuế
20254.182 tỷ
20243.607 tỷ
20232.622 tỷ
Vốn hoá26.769 tỷ VND
Số lao động (30/6/2026)5.710 người
So với 31/12/2025tăng 145 người
Doanh thu & LNST: Vietcap · 2026-07-29 · Vốn hoá: VNDirect · 2026-09-25 · Nhân sự: thuyết minh BCTC Hợp nhất quý 2 năm 2026

Hồ sơ doanh nghiệp niêm yết NAB →

Việc khác tại Ngân Hàng Thương Mại Cổ Phần Nam Á (Nam A Bank)

Nam A Bank tuyển dụng — xem tất cả việc làm đang tuyển →

Xem thêm: Việc làm tại TP. Hồ Chí Minh · Việc làm ngành Ngân hàng / Bảo hiểm · Việc làm Ngân hàng / Bảo hiểm tại TP. Hồ Chí Minh

Kỹ năng cần có cho vị trí này

Việc làm cùng kỹ năng Giao tiếp, Giải quyết vấn đề

Câu hỏi thường gặp

Chuyên Viên Cao Cấp Phát Triển Chính Sách Sản Phẩm Khách Hàng Cá Nhân tại Nam A Bank lương bao nhiêu?
Tin không ghi mức lương cụ thể. Khoảng tham khảo theo mặt bằng ngành là ~22 triệu (dự kiến).
Hạn nộp hồ sơ Chuyên Viên Cao Cấp Phát Triển Chính Sách Sản Phẩm Khách Hàng Cá Nhân đến khi nào?
Hạn nộp hồ sơ là ngày 13/10/2026, còn 16 ngày.
Chuyên Viên Cao Cấp Phát Triển Chính Sách Sản Phẩm Khách Hàng Cá Nhân làm việc ở đâu?
Vị trí này làm việc tại Hồ Chí Minh. Địa chỉ công ty: 201-203 Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bàn Cờ, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Ứng tuyển Chuyên Viên Cao Cấp Phát Triển Chính Sách Sản Phẩm Khách Hàng Cá Nhân tại Nam A Bank như thế nào?
Bấm nút Ứng tuyển ngay trên trang này rồi tải CV lên — không cần đăng nhập. Hồ sơ gửi thẳng tới nhà tuyển dụng, bạn nhận email theo dõi kết quả.

Việc làm ngành Ngân hàng / Bảo hiểm liên quan tại Hồ Chí Minh

Việc làm cùng ngành Ngân hàng / Bảo hiểm

Chuyên Viên Cao Cấp Phát Triển Chính Sách Sản Phẩm Khách Hàng Cá Nhân~22 triệu (dự kiến) · Hồ Chí Minh
Ứng tuyển ngay →