Halo 207 Điện Biên Phủ
Halo 207 Điện Biên Phủ là toà nhà văn phòng tại Quận 3, Hồ Chí Minh. Toà nhà nằm ở 207 Điện Biên Phủ, Phường Xuân Hòa , ( Quận 3 ) TP.HCM. Toà nhà có quy mô 08 tầng nổi – 01 tầng hầm và diện tích sàn 200m2. Giá thuê tham khảo $10 – $11/ m2 (ghi nhận tháng 08/2026, chỉ mang tính tham khảo — mức thực tế thay đổi theo diện tích, tầng và thời điểm thuê). Khu vực Quận 3 tập trung nhiều doanh nghiệp thuê văn phòng, nên đây cũng là nơi có nhu cầu tuyển nhân sự khối văn phòng đều đặn: kế toán, hành chính, nhân sự, kinh doanh và công nghệ thông tin. Danh sách bên dưới là việc làm đang tuyển quanh khu vực này.
Doanh nghiệp tại Halo 207 Điện Biên Phủ
1 doanh nghiệp ghi địa chỉ tại toà nhà này trong hồ sơ đăng ký. Bấm vào từng đơn vị để xem hồ sơ và việc làm đang tuyển.
Danh sách lấy từ địa chỉ đăng ký trên hồ sơ doanh nghiệp, không phải danh bạ khách thuê của ban quản lý: doanh nghiệp chuyển đi thì hồ sơ không tự đổi, và nhiều đơn vị trong toà chưa có địa chỉ trong dữ liệu nên chắc chắn còn thiếu.
Việc làm gần Halo 207 Điện Biên Phủ
- NTUYỂN DỤNG NHÂN VIÊN PHỤC VỤhôm qua
- PCửa hàng thời trang PT2000 tuyển NAM NVBH!8 ngày trước
- TTUYỂN DỤNG CÔNG NHÂN LƯƠNG TỪ 10TR KO YC KN8 ngày trước
- BQ3 - TUYỂN NỮ PHỤ BẾP - Ca Sáng16 ngày trước
- NNHÂN VIÊN BUỒNG PHÒNG Q1 - Q316 ngày trước
- NNam tiếp thực nhà hàng Quận 3.16 ngày trước
- TAroy Thái Tuyển Dụng21 ngày trước
- TTUYỂN NAM GIỮ XE, BẢO VỆ QUÁN TOÀN TRÍ24 ngày trước
- TTime House quận 3 tuyển dụng1 tháng trước
- NCần gấp Nhân Viên Phục Vụ1 tháng trước
- MTuyển NV đóng hàng - Quận 3, 25k-30k/1h1 tháng trước
- NWOOMASTER TUYỂN DỤNG FULL TIME/ PART TIME1 tháng trước
Xem tất cả việc làm tại Hồ Chí Minh
Lưu ý
Khi cân nhắc một vị trí làm việc, nên xem cả quãng đường đi lại giờ cao điểm chứ không chỉ khoảng cách trên bản đồ: các trục văn phòng lớn như Cộng Hòa, Nguyễn Thị Minh Khai hay Phạm Hùng đều ùn tắc vào khung 7h30–8h30 và 17h–18h30. Hạng toà nhà (A/B) phản ánh tiêu chuẩn kỹ thuật và tiện ích, không phải mức lương của doanh nghiệp thuê ở đó.
Câu hỏi thường gặp
Halo 207 Điện Biên Phủ ở đâu?
Giá thuê văn phòng Halo 207 Điện Biên Phủ khoảng bao nhiêu?
Có việc làm nào gần Halo 207 Điện Biên Phủ không?
Xem tổng hợp: đi đâu ở Hồ Chí Minh — bến xe, sân bay, trung tâm thương mại và khu ăn uống cùng tỉnh.